Blogger Widgets
Esto music Tz | Members area : Register | Sign in

[NEWS]:GARDNER G HABASH:NINGEKUA SIJAOA NINGEOMUOA VANESSA MDEE

Share this history on :


Kapteini alitamka hayo juzi katika kinyang’anyiro cha kumtafuta Redds Miss Dar Indian Ocean 2013 kilichochukua nafasi katika Ukumbi wa Makumbusho ya Taifa, Posta jijini Dar ambapo mume huyo wa Lady Jaydee alikuwa MC wa shughuli hiyo hivyo kutumia kipaza sauti kumnadi Vanesa“Kiukweli Vanesa ni msanii mzuri, ana uwezo mkubwa wa kufanya muziki wa Hip Hop na kulitawala jukwaa. Ningekuwa sijaoa kwa kweli ningemuoa Vanesa Mdee,” alisema Gardner.
Mbali na Vanesa, wasanii wengine wanaounda familia ya B Heatz walipata nafasi ya kutumbuiza katika hafla hiyo akiwemo mkongwe, Ally Baucha.
Asante kwakunitembelea, Unamaoni, Ushauri au Nyongeza
Tafadhali comment hapo chini nasisi tutaungana na wewe...